04:16 ICT Thứ ba, 19/11/2019
CHAO MUNG QUY VI DA TRUY CAP WEBSITE CUA TRUONG THCS AN MY

DANH MỤC CHÍNH

Liên kết web









Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 6


Hôm nayHôm nay : 169

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 29256

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 1247114

Trang nhất » Tin Tức » SỔ VÀNG TRUYỀN THỐNG

Sổ vàng truyền thống từ năm học 2014-2015 đến năm học hiện tại

Thứ tư - 20/04/2016 11:22
Nhằm biểu dương và ghi nhận những đóng góp to lớn của cá nhân, tập thể CBGV và thành tích xuất sắc trong học tập của các em học sinh của nhà trường, sau đây là những kết quả nỗ lực của cá nhân, tập thể từ năm học 2014-2015 đến nay.
NĂM HỌC 2015-2016
1- Tập thể: 
- Chi bộ: TSVM.
- Nhà trường: Danh hiệu: "LĐTT"
- Công đoàn: Vững mạnh.
- Liên Đội: Khá. 

2- Giáo viên: 
   * GVDG cấp huyện: 
     1) Thầy Bùi Long Thuần      giải ba môn Vật lý 
     2) Cô Phạm Thị Ngọc Diệp  giải ba môn Văn

3- Học sinh:  
   + IOE cấp tỉnh:
    
TT Họ và tên Lớp  Điểm thi Thời gian Xếp giải
1  Lê Mạnh Quân  6A1 1480 28 phút 5 giây Khuyến khích
2  Hà My  8A1 1240 27 phút 49 giây Khuyến khích
  
    + IOE cấp huyện: 
TT Họ và tên Lớp  Điểm thi Thời gian Xếp giải
1  Lê Mạnh Quân  6A1 1430 28 phút 1 giây Ba
2  Lê Hoàng Hiệp  7A1 1520 27 phút 41 giây Ba
3  Nguyễn Thị Ái Vy  7A1 1270 30 phút Khuyến khích
4  Nguyễn Tuyết Kha  7A1 1220 30 phút Khuyến khích
5  Nguyễn Tuyết Hân  7A1 1180 26 phút 39 giây Khuyến khích
6  Phạm Thị Cảm  7A1 1120 30 phút Khuyến khích
7  Hà My  8A1 1380 27 phút 49 giây Ba
8  Lê Thị Thanh  8A1 1040 29 phút 4 giây Khuyến khích

   + HSG 6,7,8 cấp huyện: 
TT Môn thi Họ đệm Tên Lớp Điểm Xếp giải
1 Tin học Trần Hoàng  Lộc 7A1 18,50 Nhất
2 Lịch sử Nguyễn Thị Như Quỳnh 8A1 15,0 Nhì
3 Tin học Lê Thị Diễm  Quỳnh 6A2 15,25 Ba
4 Tin học Nguyễn Thạch  Anh 6A2 13,50 Ba
5 Tiếng Anh Nguyễn  Thị  Ái  Vy 7A1 13,1 Ba
6 Hóa học Hà  My 8A1 14,50 Ba
7 Lịch sử Nguyễn Thị Diễm  Quỳnh 8A1 13,0 Ba
8 Lịch sử Đinh Thị Diễm  Kiều 8A1 12,0 Ba
9 Tiếng Anh Lê Mạnh Quân 6A1 11,1 K.khích
10 Tin học Hồ Minh  Thương 6A2 11,75 K.khích
11 Tiếng Anh Phạm Thị  Cảm 7A1 12,45 K.khích
12 Lịch sử Trương Thành Trung 7A2 11,25 K.khích
13 Tin học Lục Siêu  Trí 7A2 12,25 K.khích
14 Lịch sử Nguyễn Thị Hiếu Ngân 8A1 10,0 K.khích

























NĂM HỌC 2014-2015

1- Tập thể: 
- Chi bộ: Đạt chi bộ trong sạch vững mạnh.  
- Nhà trường: Đạt danh hiệu "Tập thể lao động tiên tiến".
                    Được công nhận đơn vị văn hóa.
- Công đoàn: Đạt Công đoàn vững mạnh.
2- Giáo viên: 
- Chiến sĩ thi đua cơ sở (Thầy Phạm Chấn Hải) 
- SKKN đạt 2 giải C (Thầy Phạm Chấn Hải và Thầy Bùi Long Thuần) 
3- Học sinh: 
Đạt giải các môn văn hóa cấp huyện:

TT Môn Họ và  Tên  Lớp  Điểm  Giải 
1 MTCT Lê Thị Như   Quỳnh  9A1 14,00 Ba 
2 Lịch sử Trương Thành  Trung 6A2 17,00 Ba
3 Lịch sử Phạm Thị Cảm 6A1 15,00 Ba
4 Lịch sử Nguyễn Thị Như Quỳnh 7A1 12,75 Khuyên khích
5 Lịch sử Nguyễn Thị Diễm  Quỳnh 7A1 12,50 Khuyên khích
6 Lịch sử Trần Thị Thùy  Trang 7A1 12,50 Khuyên khích
7 Lịch sử Lê Thị Mỹ Linh 7A2 11,00 Khuyên khích
8 Hóa học Nguyễn Hoài  Linh 8A1 10,00 Khuyến khích
9 Ngữ văn Lê Thị Như Quỳnh 8A2 10,50 Khuyến khích
10 Lịch sử Lưu Thị  Thảo 6A2 13,75 Khuyến khích
11 Lịch sử Nguyễn Thị Kiều Yến 6A2 12,75 Khuyến khích
12 Tin học Phạm Thị Thanh Tiến 6A2 12,25 Khuyến khích
13 Tin học Nguyễn Thị Thùy Diệu 6A2 12,13 Khuyến khích
14 Tin học Trần Hoàng  Lộc 6A1 11,75 Khuyến khích
15 Tin học Lục Siêu  Trí 6A2 11,5 Khuyến khích
16 Tin học Nguyễn Hoàng Minh Thơ 7A1 14,75 Khuyến khích
17 Tin học Nguyễn Lê  Huy 8A1 12,5 Khuyến khích

Tác giả bài viết: Nguyễn Hữu Duy

Nguồn tin: BGH

Tổng số điểm của bài viết là: 15 trong 3 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
 

Ảnh CBGV, CNV của trường

Ảnh chụp ngày 24/9/2014